Thông số kỹ thuật của máy pha cafe tự động Delonghi Magnifica Start ECAM220.22.GB
| Model | ECAM220.22.GB |
| Công suất | 1450W |
| Trọng lượng | 8.8kg |
| Nguồn điện | 220V/50Hz |
| Áp lực | 15 bar |
| Dung tích | Dung tích bình nước 1.8L Dung tích ngăn chứa hạt cà phê 250g |
| Chất liệu vỏ | Nhựa |
| Kích thước | 24 x 44 x 35 cm |
| Thương hiệu | Delonghi |
| Bảo hành | 12 tháng |
Đặc điểm nổi bật của máy pha cà phê tự động Delonghi Magnifica Start ECAM220.22.GB
Pha chế Americano chỉ với 1 chạm
Bảng điều khiển cảm ứng thân thiện với người dùng
Cà phê tươi mới
Vòi tạo bọt sữa truyền thống
Nhiều lựa chọn pha chế
Cập nhật vào 11/04/2025 lúc 01:38
Tặng voucher 150K vào tháng sinh nhật bạn
Hàng mới 100%